Satrinon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Satrinon

บอร์ดโรงเรียนสตรีนนทบุรีค่ะ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แบบฟอร์มการแนะนำตัว : ))

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
เด็กประถม ll 'จอง'สิก
webmaster
webmaster
เด็กประถม ll 'จอง'สิก

แบบฟอร์มการแนะนำตัว : )) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แบบฟอร์มการแนะนำตัว : ))   แบบฟอร์มการแนะนำตัว : )) EmptySat Jul 24, 2010 11:18 pm

หลายๆคนคงไม่เข้าใจว่า แนะนำตัวทำไม ^^

แนะนำตัว สำคัญมั้ย? : สำคัญอย่างหนึ่งค่ะ เพราะการที่เราเข้ามาในบอร์ด ไม่รู้ว่าใครคือใคร เด็กบางคนอาจจะปีนเกลียวรุ่นพี่ จริงมั้ย?

แนะนำตัวยังไง? : โดยการ Copy แบบฟอร์มข้างล่างแล้วไปตั้งกระทู้ใหม่ค่ะ ห้ามตอบในกระทู้นี้เด็กขาด เห็นลบนะจ๊ะ XD

แนะนำตัวแล้วได้อะไร? : สำหรับสมาชิกใหม่ทุกคน เมื่อสมัครสมาชิกแล้วจะเป็นกรุ๊ป newbie เมื่อแนะนำตัวแ้ล้ว จะเปลี่ยนเป็นกรุ๊ป nb gang ค่ะ

วิธีการคือ..

1. copy ข้อความคำถามทั้งหมด(ตัวสีแดง)

2. ไปตั้งกระทู้ใหม่ โดยกดที่ NEWTOPIC

3. ส่วนของ subject ก็ให้ใส่ชื่อ user ตัวเองเลย

ปล.ถ้าเกิดแนะนำตัวเกิน 3 วันแล้ว ยังไม่ถูกย้ายไปกรุ๊ป nb gang ให้ PM มาแจ้งได้เลยค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
*** แปะรูปด้วยเน๊~ *** (แปะก็ไม่ได้ ไม่แปะก็ได้นะคะ)

ชื่อ - นามสกุล :

ชื่อเล่น :

ฉายาประจำตัว :

วันเกิด :

ส่วนสูง :

เรียนอยู่ม.ไหน :

สถานภาพ ( โสดสนิท ,แค่มีกิ๊ก,มีแฟน,มีแฟนแต่คบชู้,แต่งงานแล้ว ,มีลูกติดแค่ 2 ) :

ข้อดีของตัวเอง :

ข้อเสียของตัวเอง :

กลัวอะไรมากที่สุด :

ชอบสีอะไร :

งานอดิเรก :

เลขที่ชอบ :

คำพูดที่ติดปากในช่วงนี้ :

แนวเพลงที่ชอบ :

ศิลปิน/ดาราที่ชอบ :

ชอบเล่นเกมส์ไหม :

เกมส์อะไร (wii, xbox, playstasion, online game) :

ชอบดูหนังแนวไหน :

ความสามารถพิเศษ :

คติประจำใจ :

เรื่องอะไรที่จะทำให้ดีใจที่สุดในตอนนี้ :

E-mail :

เล่น Hi5/facebook/twitter :

อยากให้บอร์ดทำอะไร อยากได้อะไรเป็นพิเศษรึเปล่า :

มีอะไรอยากบอกรึเปล่า บอกได้เลย :
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://nb-webbord.coolbb.net

แบบฟอร์มการแนะนำตัว : ))
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1