Satrinon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Satrinon

บอร์ดโรงเรียนสตรีนนทบุรีค่ะ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กฏ กติกา มารยาท ของบอร์ด

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
เด็กประถม ll 'จอง'สิก
webmaster
webmaster
เด็กประถม ll 'จอง'สิก

กฏ กติกา มารยาท ของบอร์ด  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏ กติกา มารยาท ของบอร์ด    กฏ กติกา มารยาท ของบอร์ด  EmptySun Jul 25, 2010 12:50 pm

อ่านซักนิด .. จะได้อยู่ร่วมกันอย่างมีความสุขค่ะ ฮี่ๆๆ

1.Avatar หรือรูปประจำตัวห้ามเกิน 150*200 เด็ดขาดนะคะ ถ้าเกินแล้วระบบจะปรับให้อัตโนมัติค่ะ
2.Signature หรือลายเซ็น อย่าใหญ่มากเกินไป ไม่งั้นจะทำให้บอร์ดดาวโหลดล่าช้า
หากแอดมินไปเจอซิกใครที่ใหญ่เกินไป จะเปลี่ยนมันมีโดยไม่มีการบอกล่วงหน้า ^^
3.โพสต์กระทู้ให้ถูกห้องด้วยค่ะ ถ้าเกินโพสต์ผิดห้องจะย้ายทันทีโดนไม่มีการบอกล่วงหน้า
4.ห้ามโพสต์กระทู้ด่ากัน หากเจอจะลบกระทู้และแบนผู้ตั้งกระทู้
5.เคารพให้เกียรติ ซึ่งกันและกัน ใช้คำพูดให้สุภาพ
6.ห้ามตั้งกระทู้หมิ่นเบื้องสูง !!
7.ห้ามตั้งกระทู้โปรโมท hi5 , facebook ตัวเอง หากจะโปรโมท ให้โปรโมทในห้อง Profile ของตัวเองเท่านั้น
8.ห้ามตั้งกระทู้โฆษณาต่างๆ รกบอร์ด แถมเปลืองเนื้อที่ด้วยค่ะ
9.ห้ามตั้งกระทู้เกรียน เช่น 555, 111 ต่างๆนาๆที่ไม่มีเนื้อหา มิเช่นนั้น แอดมินจะเกรียนกลับโดยการแบน
10.อนุญาตใช้ภาษาวิบัติแต่พอดีนะคะ ไม่ควรวิบัติจนเกินไป
11.ห้ามตั้งกระทู้หรือโพสต์สื่อลามก อนาจาร ถ้าพบจะตักเตือน ถ้าเกิดโพสต์ซ้ำ แบน
12.ขอบคุณที่อ่านจนจบนะคะ(_ _)

Wink
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://nb-webbord.coolbb.net

กฏ กติกา มารยาท ของบอร์ด
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1